
Rahoton DNA na Ancestrum (RAW DATA)
49,00€
Hankali! Ba a haɗa jerin DNA a cikin wannan samfurin ba. Zaɓi wannan samfurin kawai idan an riga an tsara ku tare da wani kamfani kuma kuna da ɗanyen fayil ɗin ku.
Dangane da kamfanin da jerin jerin ku ya fito, ana iya rage adadin sassan da ke cikin rahoton.
Kasance tare da Ancestrum, mafi kyawun gwajin zuriyarsu akan kasuwa. Gwajin zuriyarmu kaɗai ya ƙunshi samfura daban-daban guda bakwai: Asalin Geographic, Kabilanci, Asalin Tarihi, Mahaifiyar Haplogroup, Baba Haplogroup, Neanderthal DNA da Celebrity DNA Matching. Gano shi yanzu!
* Takaitaccen rahoton ku na magabata zai dogara da bayanan da aka haɗa a cikin fayil ɗin RAW DATA ɗinku. Lokacin isarwa kusan mako ɗaya ne.

Sirrin ku, Damuwar mu
Bayanan ku ya zama lambar sirri a cikin tsarin mu. Ko da rahoton ku zai ɗauki sunan farko kawai.

7 Nau'uka
Zuriyar Geographic, Kakannin Kabilanci, Zuriyar Tarihi, Haplogroup na Mahaifiyar Mahaifi, Haplogroup na Uwa, Zurfin Neanderthal da Matching DNA Matching.
more info
Ancestrum shine gwaji na farko na kakannin halitta wanda ya ƙunshi samfura daban-daban guda bakwai… domin ku sami asalin DNA ɗinku a sarari yadda zai yiwu. Sanin asalin ku ta hanyar:
- Asalin Geographic: Yana ba ku damar tantance menene asalin kakanninku a cikin mahallin yanki na yanzu.
- Zuriyar kabila: Yana ba ka damar ayyana waɗanne ƙabilun duniya ne bayananka na kwayoyin halitta zai iya kasancewa.
- Zuriyar Tarihi: Za ku iya sanin mafi kusantar asalin kakanninku a kowane lokaci na tarihi, daga mafarauta fiye da shekaru 10,000 da suka wuce zuwa ƙarni na ƙarshe na Zamanin Zamani.
- DNA na uwa: Mitochondrial haplogroups sun ƙunshi jerin maye gurbi waɗanda suka faru a cikin tarihin yawan mutane a cikin DNA mitochondrial.
- DNA na uba: Y chromosome haplogroups sun ƙunshi tsarin maye gurbi waɗanda suka samo asali a cikin wannan chromosome tun asalin Homo sapiens a Afirka.
- Neanderthal DNA: Ana kwatanta DNA ɗin ku da na samfuran Neanderthal daban-daban da aka samu daga wuraren binciken kayan tarihi.
- Celebrity DNA Matching: Za ku iya gano waɗanne shahararrun mutane daga tarihi ne suka fi dacewa su raba kamanceceniya tare da masu haɗin gwiwar ku, don haka suna cikin zuriyar uba ɗaya ko na uwa.